Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-12485GW - MCC Việt Nam
Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-12485GW i5-1240P/ 8GB/ 512GB/ 14.0" FHD/ Intel® Iris® Xe Graphics/ Bạc/ Win11/ 1Yr
Bảo hành: 12 tháng Kho: Còn hàng
Giá: Liên hệ
  • Màn hình: 14.0 inches 1920*1080 16:9 eDP FHD
  • CPU: Intel Core i5-1240P Processor - up to 4.4GHz, 12 cores, 16 threads, 12Mb cache (Alder Lake)
  • RAM: DDR4 8Gb Bus 3200MHz
  • Ổ cứng: SSD 512 GB M.2
  • Đồ họa: Intel® Iris® Xe Graphics
  • Trọng lượng: 1.55 kg
  • Kích thước: 320 (W) x 215 (D) x 19 (H) mm
  • Màu sắc: Màu bạc
  • Hệ điều hành: Windows 11 Pro
  • Bảo hành: 12 tháng
Những tính năng chính
 Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-12485GW/ 8GB/ 512GB/ 14.0" FHD/ Intel® Iris® Xe Graphics/ Win_Bạc
Sẵn sàng đối mặt mọi thử thách
Hệ thống tản nhiệt thông minh
Tận hưởng tốc độ khởi động siêu tốc
Tiện ích cho người dùng thông minh
Thiết kế chuyên nghiệp, mỏng nhẹ đáng kinh ngạc
MCC WorkMate WM16 sở hữu vẻ bề ngoài bắt mắt với màu bạc kim loại sang trọng và kiểu dáng vuông vắn, hiện đại. So với các thế hệ trước, MCC WorkMate WM14 mỏng nhẹ hơn bao giờ hết với độ mỏng chỉ 18,9mm và trọng lượng 1,7kg. Đây là thông số rất ấn tượng với một chiếc máy tính màn hình lớn 15,6 inch. Những đường vát thông minh và ngôn ngữ thiết kế phẳng toát lên dáng vẻ chuyên nghiệp cho chiếc laptop của bạn.
Màn hình Full HD rõ nét, an toàn cho mắt
Màn hình tiếp tục là một bất ngờ nữa mà MCC WorkMate WM14 dành cho người dùng. Dù được bán với mức giá rẻ nhưng WorkMate WM14 vẫn mang trên mình màn hình hết sức chất lượng với kích thước 14.0 inch, độ phân giải Full HD 1080p sắc nét. Chất lượng hiển thị sắc nét, chi tiết lý tưởng cho duyệt web, làm việc hay xem video. Đặc biệt, viền màn hình siêu mỏng sẽ đưa trải nghiệm xem của bạn lên tầm cao mới. Màn hình MCC WorkMate WM14 cũng tích hợp tính năng Bluelight Shield, giảm phát xạ ánh sáng xanh có hại để đôi mắt của bạn luôn cảm thấy thoải mái.
Camera Full HD kèm Micro
Cổng kết nối đa dạng
MCC WorkMate WM14 tích hợp đầy đủ toàn bộ những cổng kết nối cần thiết cho công việc của bạn, từ những kết nối hiện đại cho đến truyền thống. Bạn sẽ có cổng xuất hình HDMI 2.1, cổng USB Type-C đa năng, 3 cổng USB Type-A 3.2 tốc độ cao, jack tai nghe/mic 3.5mm.
Dọc bên thân máy trang bị các cổng giao tiếp cho phép nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi: USB 2.0, Jack tai nghe 3.5 mm, HDMI, USB 3.0, USB Type-C.
Thông số kỹ thuật
Mô tả Mô tả chi tiết
Model MCC WorkMate WM14-12485GW
Kích thước 320*215*19mm
Chất liệu vỏ Hợp kim nhôm
Màu sắc Xám (Steel Gray)
Trọng lượng 1.55 Kg
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lý Intel Core i5-1240P Processor - up to 4.4GHz, 12 cores, 16 threads, 12Mb cache (Alder Lake)
Card đồ họa Intel® Iris® Xe Graphics
Bộ nhớ trong RAM DDR4 8GB (2x4Gb) 3200MHz, SO-DIMM slot support DDR4 up to 36GB