Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-13185GW
Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-13185GW CPU Core i3-1315U/ 8GB/ 512GB/ 14.0" FHD/ Intel® Iris® Xe Graphics/ Bạc/ Win11/ 1Yr
Bảo hành: 12 tháng Kho: Còn hàng
Giá: Liên hệ
  • Màn hình 14.0 inches 1920*1080 16:9 eDP FHD
  • CPU Intel Core i3 13215U
  • RAM 8GB, DDR4, 3200 MHz
  • Ổ cứng SSD 512 GB M.2
  • Đồ họa Intel® Iris® Xe Graphics
  • Trọng lượng 1.7 kg
  • Kích thước 357.4*228.6*18.9mm
  • Màu sắc Màu bạc
  • Hệ điều hành Windows 11 Pro
  • Bảo hành 12 tháng
Những tính năng chính
 Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-13185GW i3-1315U/ 8GB/ 512GB/ 14.0" FHD/ Intel® Iris® Xe Graphics/ Win_Bạc
Sẵn sàng đối mặt mọi thử thách
Hệ thống tản nhiệt thông minh
Tận hưởng tốc độ khởi động siêu tốc
Tiện ích cho người dùng thông minh
Thiết kế chuyên nghiệp, mỏng nhẹ đáng kinh ngạc
MCC WorkMate WM14 sở hữu vẻ bề ngoài bắt mắt với màu bạc kim loại sang trọng và kiểu dáng vuông vắn, hiện đại. So với các thế hệ trước, MCC WorkMate WM14 mỏng nhẹ hơn bao giờ hết với độ mỏng chỉ 18,9mm và trọng lượng 1,7kg. Đây là thông số rất ấn tượng với một chiếc máy tính màn hình lớn 15,6 inch. Những đường vát thông minh và ngôn ngữ thiết kế phẳng toát lên dáng vẻ chuyên nghiệp cho chiếc laptop của bạn.
Màn hình Full HD rõ nét, an toàn cho mắt
Màn hình tiếp tục là một bất ngờ nữa mà MCC WorkMate WM14 dành cho người dùng. Dù được bán với mức giá rẻ nhưng WorkMate WM16 vẫn mang trên mình màn hình hết sức chất lượng với kích thước lớn 14.0 inch, độ phân giải Full HD 1080p sắc nét. Chất lượng hiển thị sắc nét, chi tiết lý tưởng cho duyệt web, làm việc hay xem video. Đặc biệt, viền màn hình siêu mỏng sẽ đưa trải nghiệm xem của bạn lên tầm cao mới. Màn hình MCC WorkMate WM14 cũng tích hợp tính năng Bluelight Shield, giảm phát xạ ánh sáng xanh có hại để đôi mắt của bạn luôn cảm thấy thoải mái.
Camera Full HD kèm Micro
Cổng kết nối đa dạng
MCC WorkMate WM14 tích hợp đầy đủ toàn bộ những cổng kết nối cần thiết cho công việc của bạn, từ những kết nối hiện đại cho đến truyền thống. Bạn sẽ có cổng xuất hình HDMI 2.1, cổng USB Type-C đa năng, 3 cổng USB Type-A 3.2 tốc độ cao, jack tai nghe/mic 3.5mm.
Dọc bên thân máy trang bị các cổng giao tiếp cho phép nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi: USB 2.0, Jack tai nghe 3.5 mm, HDMI, USB 3.0, USB Type-C.
Thông số kỹ thuật
Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14 i3-1315U/ 8GB/ 512GB/14''FHD/ Intel UHD Graphics/Win_Xám
Bộ xử lý
• Công nghệ CPU: Intel Core i3 1315U
Bộ nhớ RAM, Ổ cứng
• RAM: 8 GB
• Loại RAM: DDR4
• Tốc độ Bus RAM: 3200 MHz
• Hỗ trợ RAM tối đa: 64 GB
• Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe (Có thể nâng cấp tối đa 2 TB)
Màn hình
• Màn hình: 14.0 inches 16:9 eDP FHD
• Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
• Tần số quét: 60 Hz
• Công nghệ màn hình: Tấm nền IPS
Đồ họa và Âm thanh
• Card màn hình: Intel Iris Xe Graphics 64 (Alder Lake)
• Công nghệ âm thanh: Realtek High Definition Audio
Cổng kết nối & tính năng mở rộng
Cổng giao tiếp:
• 1 x USB 2.0
• 2 x USB 3.0
• 1 x USB Type-C support USB3.0,DPx4,15W charge out
• 1 x Jack tai nghe 3.5 mm x 1 Jack, MIC in/ Line out
• 1 x  Card Reader TF CARD/MINI SD CARD
• 1 x HDMI1.4
• 1 x DC Jack ∮5.5mm  Power connect
Tính năng giao tiếp:
• Kết nối không dây: Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac
• Bluetooth 5.0
• Webcam: HD webcam
• Speaker: 2 stereo Speakers
• Touchpad: Yes (multi touch)
• Bàn phím: Chocolate keyboard and keyboard Backlight
• Bảo mật vân tay
• Đèn bàn phím: Đơn sắc - Màu trắng
Kích thước & khối lượng
• Kích thước, khối lượng: Dài 320 mm - Rộng 215 mm - Dày 19 mm
• Trọng lượng 1.7 kg
• Chất liệu: Vỏ hợp kim
Thông tin khác
• Thông tin Pin: 3Cells 3S1P 4650mAh 11.4V
• Công suất bộ sạc: 19V - 3.42A 65W