Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-13365GW - MCC Việt Nam
Máy tính xách tay MCC WorkMate WM14-13365GW i5-1335U/ 16GB/ 512GB/ 14.0" FHD/ Intel® Iris® Xe Graphics/ Bạc/ Win11/ 1Yr
Bảo hành: 12 tháng Kho: Còn hàng
Giá: Liên hệ
  • Màn hình 14.0 inches 1920*1080 16:9 eDP FHD 250 nits WVA Anti- Glare LED
  • CPU Intel Core i5 1335U Upto 4.6Ghz
  • RAM 16 GB DDR4, 3200 MHz
  • Ổ cứng SSD 512 GB M.2
  • Đồ họa Intel® Iris® Xe Graphics
  • Trọng lượng 1.55 kg
  • Kích thước Dài 320 mm - Rộng 215 mm - Dày 19 mm
  • Màu sắc Màu bạc
  • Hệ điều hành Windows 11 Pro
  • Bảo hành 12 tháng
Những tính năng chính
Thông số kỹ thuật
Model
MCC WorkMate WM14