PC All In One MCC-M24A59082D - MCC Viet Nam
PC All In One MCC-M24A59082D CPU G5905, H510 Chipset, 8GB DDR4, 256GB SSD, WIFI, BL, MIC, SPEAKER, CAMERA 3.1Mpx, FHD 24" FHD/ 2Yr
Bảo hành: 24 tháng Kho: Còn hàng
Giá: Liên hệ
  • Intel® H510 Chipset
  • CPU Intel Celeron G5905 Intel LGA1200 - 2 Core - 2 Thread - Base 3.5Ghz - Cache 4MB)
  • 8GB SO-DIMM, DDR4 2400/2666/2933/3200 MHz
  • LAN Realtek® 8111H, support 100/1000Mbps
  • WIFI Realtek® 8821CE Dual Band (băng tần kép 2.4G và 5G)
  • Bluetooth 4.2 (bán kính kết nối 10m)
  • Loa 2.0 - công suất 6 W (2x3W)
  • Camera 3.1M pixel (with Mic)
  • SSD 256B 2.5"" SATA
  • MCC VA full HD 23.8" - Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M.
  • (WxHxD)(cm): 36*49.5*20.0
  • trọng lượng 4.0 Kg
  • Hệ điều hành: Support Windows 10 64bit, Windows 11 64bit
Những tính năng chính
Thông số kỹ thuật
Model MCC-M24A59082D
Bộ vi xử lý CPU Intel Celeron G5905
Intel LGA1200 - 2 Core - 2 Thread - Base 3.5Ghz - Cache 4MB)
Bảng mạch chủ Intel® H510 Chipset
User support:
Cổng kết nối (I/O) Cổng kết nối bên trong:
2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO, 1 x HDMI
Cổng kết nối phía sau:
1 x HDMI, (1 x Display Port: Option)
1 x COM,
2 x USB 3.0,
2 x USB 3,2, (1 x Type C: Option)
1 x LAN (RJ45),
1 x Line-out,
1 x Mic-in,
1 x Power DC Jack
Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200/2933/2666/2400 MHz
Bộ nhớ trong 8GB DDR4 SO-DIMM (Bus 3200 Mhz)
Ổ cứng (SSD) 256GB SATA 2,5"
Khe cắm mở rộng:  1 x M.2 (WIFI/BT), 1 x M.2 (SATA/NVME)
Kết nối có dây Realtek 8111H (10/100/1000 Mbps)
Kết nối Wifi WiFi RTL8821CE (băng tần kép 2.4G và 5G)
Bluetooth Bluetooth 4.2 (bán kính kết nối 10m) (Hỗ trợ Bluetooth 5,0, 5,2)
Camera Camera 3.1M pixel (with Mico)
Loa Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W)
Ổ quang Không có DVD
Cạc đồ họa Intel® UHD Graphics 610 (Onboard)
Cạc âm thanh  Realtek® 662 Audio (Onboard)
Nguồn  100-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V - 95W
Phụ kiện Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt
Chất liệu vỏ - Kiểu dáng Nhựa và kim loại màu trắng - Kiểu dáng nhỏ gọn, sang trọng
Bàn phím & Chuột - Bàn phím & Chuột quang có dây cổng giao tiếp USB 2.0
- Bố cục: 3 cụm phím với tổng 104 phím & Windows
- Các phím chỉ số: Num Lock, Caps Lock & Scroll Lock
- Tuổi thọ: 5 triệu lượt nhấn
- Chiều cao chân phím: 4.0 +/-2mm
- Chuột: cảm biến 1000 Dpi,
- Đồng bộ với thương hiệu
Màn hình MCC Full HD 23.8 inch
- Kiểu dáng: Tràn viền
- Nền hình: va
- Độ sáng: 250 cd/m²
- Độ tương phản: 1000:1
- Tỉ lệ: 16:9; Góc nhìn: 178/178
- Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz);